Thông số kỹ thuật máy hút bụi Clepro S1/30
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | S1/30 |
| Thương hiệu | Clepro – Ý |
| Công suất | 1600W |
| Dung tích | 30 lít |
| Chất liệu | Inox |
| Chiều dài dây điện | 7 m |
| Kích thước | 438 x 438 x 825mm |
| Trọng lượng | 14.5 kg |
| Phụ kiện | Bàn hút bụi, bàn hút nước, đầu chổi tròn, đầu hút góc – hút khe rãnh, ống mềm, ống nối dài inox, lọc vải, lọc Hepa |



